วันพฤหัสที่17ก.พ.2565 ดร.พีรวัฒน์ สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร.กทม.(ภาคประชาชน)-สน.ชนะสงคราม และ ดร.ธัชวิน สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร.บก.น.1-กองบังคับการปฏิบัติการพิเศษ (191) มอบชุดกีฬาให้แก่เด็กนักเรียน โรงเรียนกีฬา จ.เชียงใหม่ เพื่อใช้ในการฝึกซ้อม โดยมี พ.ต.ต.สมศักดิ์ อริญชยกุล สวป.สน.ชนะสงคราม เป็นผู้รับมอบ ณ ห้างเพชรหลีเสง บางลำพู
![](https://wongnaisiam.com/wp-content/uploads/2022/02/1473122-1024x768.jpg)
![](https://wongnaisiam.com/wp-content/uploads/2022/02/1473120-1024x768.jpg)
![](https://wongnaisiam.com/wp-content/uploads/2022/02/1473119-1024x768.jpg)